ABnet
Module quang HPE J9150A X132 10G SFP+ LC SR 850nm 300m MMF Transceiver
Module quang HPE J9150A X132 10G SFP+ LC SR 850nm 300m MMF Transceiver
Module quang HPE J9150A  là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

Chi tiết

Module quang HPE J8177C X121 1000BASE-T SFP RJ45 Transceiver
Module quang HPE J8177C X121 1000BASE-T SFP RJ45 Transceiver
Module quang HPE SFP J8177C là module quang điện RJ45 cho môi trường truyền dẫn cáp đồng CAT5E / CAT6 với tốc độ truyền dẫn là 1000 Mbps, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m..

Chi tiết

Module quang HPE J4860C X121 1G SFP LC LH 1550nm 70km SMF Transceiver
Module quang HPE J4860C X121 1G SFP LC LH 1550nm 70km SMF Transceiver
Module quang HPE J4860C là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 70km, sử dụng đầu kết nối LC/LC.

Chi tiết

Module quang HPE J4859C-OEM X121 1G SFP LC LX 1310nm 10km Transceiver
Module quang HPE J4859C-OEM X121 1G SFP LC LX 1310nm 10km Transceiver
Module quang HPE J4859C-OEM là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km on Single Mode và 550m on Multi Mode, sử dụng đầu kết nối LC/LC.

Chi tiết