ABnet
Dòng sản phẩm EX4500 cung cấp khả năng mở rộng, cùng với nền tảng hiệu năng cao để hỗ trợ kết nối 10 Gigabit (Gbps) thích hợp cho các trung tâm dữ liệu, mạng campus và các nhà cung cấp dịch vụ.
Khả năng mở rộng EX4500 dòng của Ethernet Chuyển Mạch tối ưu chi phí, power-hiệu quả, hiệu suất cao nền tảng đối với doanh nghiệp trung tâm dữ liệu top-of-rack, trung tâm dữ liệu, hoặc các ứng dụng mạng campus, và cho nhà cung cấp dịch vụ.
Thiết bị chuyển mạch Juniper EX4500 2U có 40 cổng tốc độ kép GbE/10 GbE cổng hỗ trợ đầy đủ hai Lớp 2 và lớp 3. Tùy chọn speed uplink mô-đun tốc độ cao, bao gồm 8 cổng bổ sung uplink 10 GbE. các switch Juniper 1U EX4550 có 32 cổng tốc độ GbE/10 GbE với hai khe cắm mở rộng cho tùy chọn module để tăng mật độ cổng lên 48. các EX4550 hỗ trợ Lớp 3 các giao thức định tuyến linh hoạt, chẳng hạn như RIP và OSPF, dịch vụ MPLS, Lớp 3 VPNs, MACsec trên tất cả các cổng, và dịch vụ toàn diện (QoS).
Switch Juniper 24 ports SFP+/SFP 4xQSFP EX4600-40F-AFI
Switch Juniper 24 ports SFP+/SFP 4xQSFP EX4600-40F-AFI
Thiết mạng Juniper switch EX4600-40F-DC-AFO​​ được thiết kế để phù hợp với lớp Core hoặc là lớp Aggregation / Distribution (Lớp chuyển mạch trung tâm hoặc lớp chuyển mạch phân phối) trong các thiết kế mạng 2 hoặc 3 lớp. EX4600-40F-DC-AFO cũng là dòng switch rất phù hợp cho các thiết kế Top-of-Rack của Datacenter. Thiết bị chuyển mạch Juniper EX4600-40F-DC-AFO​​ ​cung cấp sẵn 20 port 10Gb SFP+/SFP ports 4 40Gb QSFP+ và 02 Slot để mở rộng các line card 10G hoăc 40G. Switch EX4600-40F-DC-AFO​​​ ​sử dụng điện DC 650W.

Chi tiết

Switch Juniper 32-port 100M/1G/10G BaseT 650W DC EX4550-32T-DC-AFO
Switch Juniper 32-port 100M/1G/10G BaseT 650W DC EX4550-32T-DC-AFO
Thiết bị chuyển mạch Juniper EX4550-32T-DC-AFO​​​​​​ ​cung cấp 32-port 100M/1G/10G BaseT để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. Switch EX4550-32T-DC-AFO ​sử dụng điện DC 650W.

Chi tiết

Switch Juniper 32-port 100M/1G/10G BaseT 650W DC EX4550-32T-DC-AFI
Switch Juniper 32-port 100M/1G/10G BaseT 650W DC EX4550-32T-DC-AFI
Thiết bị chuyển mạch Juniper EX4550-32T-DC-AFI​​​​​​ ​cung cấp 32-port 100M/1G/10G BaseT để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. Switch EX4550-32T-DC-AFI​ ​sử dụng điện DC 650W.

Chi tiết

Switch Juniper 32-port 100M/1G/10G BaseT 650W AC EX4550-32T-AFO
Switch Juniper 32-port 100M/1G/10G BaseT 650W AC EX4550-32T-AFO
Thiết bị chuyển mạch Juniper EX4550-32T-AFO​​​​ được sử dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN đến các máy tính làm việc và các thiết bị cần kết nối mạng như bộ phát không dây wifi, máy in, máy chủ, IP camera … Dòng Switch EX4550-32T-AFO​ tiết kiệm chi phí và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp.

Chi tiết

Switch Juniper 32-port 100M/1G/10G BaseT 650W AC EX4550-32T-AFI
Switch Juniper 32-port 100M/1G/10G BaseT 650W AC EX4550-32T-AFI
Thiết bị chuyển mạch Juniper EX4550-32T-AFI​​​​ được sử dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN đến các máy tính làm việc và các thiết bị cần kết nối mạng như bộ phát không dây wifi, máy in, máy chủ, IP camera … Dòng Switch EX4550-32T-AFI​ tiết kiệm chi phí và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp.

Chi tiết

Switch Juniper 32-port 1/10G SFP+ 650W DC EX4550-32F-DC-AFO
Switch Juniper 32-port 1/10G SFP+ 650W DC EX4550-32F-DC-AFO
Thiết bị chuyển mạch Juniper EX4550-32F-DC-AFO ​cung cấp 32-port 1/10G SFP+ để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. Switch EX4550-32F-DC-AFO​​​​​​​ ​sử dụng điện AC 650W.

Chi tiết

Switch Juniper 32-port 1/10G SFP+ 650W DC EX4550-32F-DC-AFI​​
Switch Juniper 32-port 1/10G SFP+ 650W DC EX4550-32F-DC-AFI​​
Thiết bị chuyển mạch Juniper EX4550-32F-DC-AFI​​​ ​cung cấp 32-port 1/10G SFP+ để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. Switch EX4550-32F-DC-AFI​​​​​​​ ​sử dụng điện AC 650W.

Chi tiết

Switch Juniper 32-port 1/10G SFP+ Converged 650W AC EX4550-32F-AFO
Switch Juniper 32-port 1/10G SFP+ Converged 650W AC EX4550-32F-AFO
Thiết bị chuyển mạch Juniper EX4550-32F-AFI​ ​cung cấp 32-port 1/10G SFP+ để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. Switch EX4550-32F-AFO​​​​​ ​sử dụng điện AC 650W.

Chi tiết

Switch Juniper 32-port 1/10G SFP+ Converged 650W AC EX4550-32F-AFI
Switch Juniper 32-port 1/10G SFP+ Converged 650W AC EX4550-32F-AFI
Thiết bị chuyển mạch Juniper EX4550-32F-AFI​ ​cung cấp 32-port 1/10G SFP+ để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. Switch EX4550-32F-AFI​​​​​ ​sử dụng điện AC 650W.

Chi tiết

Switch Juniper 40-port 1/10G SFP+ 1200W DC EX4500-40F-VC1-FB
Switch Juniper 40-port 1/10G SFP+ 1200W DC EX4500-40F-VC1-FB
Thiết bị chuyển mạch Juniper EX4500-40F-VC1-FB​ được sử dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN đến các máy tính làm việc và các thiết bị cần kết nối mạng như bộ phát không dây wifi, máy in, máy chủ, IP camera … Dòng Switch EX4500-40F-VC1-FB​ tiết kiệm chi phí và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp.

Chi tiết

Switch Juniper 40-port 1/10G SFP+ 1200W DC EX4500-40F-VC1-DC
Switch Juniper 40-port 1/10G SFP+ 1200W DC EX4500-40F-VC1-DC
Thiết bị chuyển mạch Juniper EX4500-40F-VC1-DC​ được sử dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN đến các máy tính làm việc và các thiết bị cần kết nối mạng như bộ phát không dây wifi, máy in, máy chủ, IP camera … Dòng Switch EX4500-40F-VC1-DC​ tiết kiệm chi phí và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp.

Chi tiết

Switch Juniper 40-port 1/10G SFP+ 1200W AC EX4500-40F-VC1-BF
Switch Juniper 40-port 1/10G SFP+ 1200W AC EX4500-40F-VC1-BF
Thiết bị chuyển mạch Juniper EX4500-40F-VC1-BF​ ​cung cấp 40-port 1/10G SFP+ để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. Switch EX4500-40F-VC1-BF​​ ​sử dụng điện AC 1200W.

Chi tiết