ABnet
EX4300-48T-DC switch Juniper 48-port 10/100/1000BaseT 550 DC PS
EX4300-48T-DC switch Juniper 48-port 10/100/1000BaseT 550 DC PS
EX4300-48T-DC​ switch Juniper EX4300 48-port 10/100/1000BaseT thiết bị mạng juniper​​ EX4300-48T-DC​  thiết bị chuyển mạch juniper​​ EX4300-48T-DC​ giá tốt.

Chi tiết

Switch Juniper 48-port 10/100/1000BaseT EX4300-48T-AFI
Switch Juniper 48-port 10/100/1000BaseT EX4300-48T-AFI
Thiết mạng Juniper switch EX4300-48T-AFI​ được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp  trong dòng Switch 4300 Series. Thiết bị chuyển mạch Juniper EX4300-48T-AFI​ ​cung cấp 48-port 10/100/1000BaseT PoE-plus để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. Switch EX4300-48T-AFI​ ​sử dụng điện AC 350W.

Chi tiết

Switch Juniper 48-p 10/100/1000BaseT EX4300-48T-DC-AFI
Switch Juniper 48-p 10/100/1000BaseT EX4300-48T-DC-AFI
Thiết bị chuyển mạch Juniper EX4300-48T-DC-AFI được sử dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN đến các máy tính làm việc và các thiết bị cần kết nối mạng như bộ phát không dây wifi, máy in, máy chủ, IP camera … Dòng Switch EX4300-48T-DC-AFI​ tiết kiệm chi phí và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp.

Chi tiết

Switch Juniper 48-port 10/100/1000 BaseT PoE-plus EX4300-48P
Switch Juniper 48-port 10/100/1000 BaseT PoE-plus EX4300-48P
Thiết bị chuyển mạch Juniper EX4300-48P​​​​​​​​​​ được sử dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN đến các máy tính làm việc và các thiết bị cần kết nối mạng như bộ phát không dây wifi, máy in, máy chủ, IP camera … Dòng Switch EX4300-48P​​​​​​​​​​​ tiết kiệm chi phí và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp.

Chi tiết

Switch Juniper 32 Port 1000BaseX SFP 4x10GBaseX SFP EX4300-32F-DC
Switch Juniper 32 Port 1000BaseX SFP 4x10GBaseX SFP EX4300-32F-DC
EX4300-32F-DC switch Juniper EX4300 32-port 1000BaseX  SFP 4x10GBaseX SFP+ 2x40GBaseX QSFP+ thiết bị mạng juniper​​ thiết bị chuyển mạch juniper​​ giá tốt nhất thị trường

Chi tiết

Switch Juniper 32-port 1000BaseX SFP 4x10GBaseX SFP EX4300-32F
Switch Juniper 32-port 1000BaseX SFP 4x10GBaseX SFP EX4300-32F
Gigabit Ethernet Ports 32 x Gigabit SFP + 4 x 10 Gigabit SFP+ + 2 x 40 Gigabit QSFP+
Vì hệ điều hành của Switch EX4300-32F​​​​ là Juniper Junos với các tính năng Layer 3 cơ bản do vậy nó cung cấp 16K Unicast MAC Addresses, 320 IPv4 Unicast Direct Routes, 64 Maximum active VLANs, 4096 VLAN IDs available.

Chi tiết

Switch Juniper EX4300 24-port 10/100/1000BaseT PoE EX4300-24P
Switch Juniper EX4300 24-port 10/100/1000BaseT PoE EX4300-24P
EX4300-24P​​​ switch Juniper EX4300 24-port 10/100/1000BaseT PoE thiết bị mạng juniper EX4300-24P​​ thiết bị chuyển mạch juniper EX4300-24P​​ giá tốt nhất thị trường.

Chi tiết

Switch Juniper EX4300 48-port 10/100/1000BaseT EX4300-48T
Switch Juniper EX4300 48-port 10/100/1000BaseT EX4300-48T
EX4300-48T​​​​​​​​​ switch Juniper EX4300 48-port 10/100/1000BaseT thiết bị mạng juniper​​ EX4300-48P  thiết bị chuyển mạch juniper​​ EX4300-48T​ giá tốt nhất thị trường.

Chi tiết

Switch Juniper EX4300 24-port 10/100/1000BaseT EX4300-24T
Switch Juniper EX4300 24-port 10/100/1000BaseT EX4300-24T
EX4300-24T​​​​ switch Juniper EX4300 24-port 10/100/1000BaseT thiết bị mạng juniper EX4300-24T​​​  thiết bị chuyển mạch juniper EX4300-24T​​​ giá tốt nhất thị trường.

Chi tiết