• MPO Fiber Optic Cable Assembly

  • Mã sản phẩm : MS 913
    Giá : Liên hệ
    Nhóm sản phẩm : Hệ thống Cáp Trung tâm Dữ liệu
    Lượt xem : 985 lượt

Giới thiệu sản phẩm

Tổng quan sản phẩm

  • Là đường cáp quang chính phân cực dạng đảo ngược AB/BA (ngoài ra cũng có loại phân cực dạng thẳng AB/AB)
  • Ở mỗi đầu sợi MPO có bộ phận để bảo vệ đầu MPO (Pulling Socks) trong khi thi công
  • 12-fiber trên mỗi đầu cắm MPO
  • Sợi cáp được test tại nhà máy và sẵn sàng để được thi công
  • Sợi cáp MPO 12-fiber hoặc 24-fiber đạt hoặc vượt quá yêu cầu của GR-409-CORE và UL/NEC cho loại cáp đi thông tầng (Riser) và loại đi trong hệ thống thông gió (Plenum).
  • Có thể dùng loại cáp đi trong hệ thống thông gió (Plenum) để đi trong hệ thống thông tầng (Riser)
  • Có thể tùy chọn chiều dài tùy nhu cầu sử dụng.
Thông số kỹ thuật
  • Số sợi quang: 12
  • Vỏ cáp LSZH
  • Phân cực dạng đảo ngược AB/BA
OS1
(1310/1550 nm)
OM1
(850/1300 nm)
OM3
(850nm)
Insection Loss <1.0 dB < 0.6 / 1.5 dB <0.6 dB
Return Loss >50 dB (1310 nm) > 20 dB (1300 nm) >20 dB
Attenuation 0.7 dB/KM 3.5 / 1.5 dB/KM 3.5 dB/KM
Color yellow orange aqua

Bảo hànhBảo hành 25 năm cho hệ thống hay từng thành phần tùy điều kiện.