'webmaster_tracker' => '', )?>
  • WS-C2960X-24PD-L

  • Mã sản phẩm : MS 1083
    Giá : Liên hệ
    Nhóm sản phẩm : Cisco Catalyst 2960 Switch
    Lượt xem : 120 lượt

Giới thiệu sản phẩm

Specification (WS-C2960X-24PD-L)

Theo cách hiểu thông thường, Switch mạng là thiết bị hỗ trợ thiết lập một mạng duy nhất cho mọi nhu cầu truyền thông của mình, có nghĩa là nó sẽ cung cấp dữ liệu, không dây và thoại giúp khách hàng có sẵn một mạng lưới để sẵn sàng triển khai những ứng dụng quan trọng. Tính năng thông minh đã cung cấp những thông tin phù hợp với những yêu cầu kinh doanh của bạn bởi sự phân cấp ưu tiên lưu lượng hoặc trao đổi dữ liệu thông tin từ trung tâm đến Switch mạng khác.

Có thể nói những dòng sản phẩm thiết bị Switch Cisco đều mang trong mình những ưu điểm nổi bật nhưng tựu trung lại điểm chung của nó là cung cấp quản lý giao thông thông minh mà giữ tất cả gói truyền dẫn dữ liệu thông suốt. Với cơ chế linh hoạt giúp cho việc đánh dấu, phân loại và lập kế hoạch cung cấp hiệu suất cao hơn cho dữ liệu... Chúng là cầu nối cực nhạy giúp cho việc giao lưu, chia sẻ và truyền tải được thông suốt, không gặp những vấn đề khó khăn, trở ngại của hệ thống mạng.

Hơn nữa, Switch mạng Cisco có khả năng vượt trội Layer 2 trong việc bảo vệ các mối đe dọa đối với việc giảm thiểu các cuộc tấn công man-in-the-middle (như MAC, IP và ARP spoofing). Nó cũng cung cấp bảo vệ kiểm soát cơn bão và kiểm tra ARP linh hoạt. Với tính năng bảo mật tiên tiến, người dùng hoàn toàn không phải lo lắng vì lỗ hổng mạng khiến cho dữ liệu bị xóa hoặc bị hacker đánh cắp. Bởi thương hiệu của Cisco được người dùng ưa dùng nhất chính là nhờ chế độ bảo mật cực đảm bảo.

Switch Cisco 2960X WS-C2960X-24PD-L được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960X Series. Switch Cisco WS-C2960X-24PD-L cung cấp 24 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T PoE với 02 Uplink GE SFP+ để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C2960X-24PD-L sử dụng điện AC 220V

WS-C2960X-24PD-L Specification

Hình thức

Rack-mountable - 1U

Số ổ cắm

24 x 10/100/1000 + 2 x 10G SFP+

Giao diện quản lý kết nối

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

 


● IEEE 802.3az
● IEEE 802.1ax

System software / license

Phần mềm hệ thống

IOS LAN BASE

Nguồn điện POE sẵn có

370W

Chuyển tiếp băng thông (Gbps)

108Gbps

Maximum stacking number

8

Băng thông Stack

80 G

Hiệu suất chuyển tiếp

95.2Mpps

Switching bandwidth

216Gbps

Maximum active VLANs

1023

MAC Address Table Size

16K (default)

CPU

APM86392 600MHz dual core

RAM

256 MB

Flash Memory

64 MB

Status Indicators

Per-port status: Link integrity, disabled, activity, speed, and full duplex System status: System, RPS, Stack link status, link duplex, PoE, and link speed

Mở rộng / Kết nối

Cổng điều khiển

USB (Type-B), Ethernet (RJ-45)

Stacking cable

Optional

Nguồn điện dự phòng

Không bắt buộc (PWR-RPS2300)

Dải điện áp(Tự động)

110V-240V

Tiêu thụ điện năng hoạt động

0.49KVA

Những yếu tố khác

Chiều rộng

17.5 Inches (44.5 cm)

Chiều sâu

14.5 Inches (36.8 cm)

Chiều cao

1.75 Inches (4.5 cm)

Cân nặng

12.7 lb (5.7 Kg)

Trọng lượng bao bì

20.26 lb (9.19 Kg)

Thanh gắn tủ Rack

Tùy chọn

MTBF in hours

325,780

Tuân thủ tiêu chuẩn

● IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol
● IEEE 802.1p CoS Prioritization
● IEEE 802.1Q VLAN
● IEEE 802.1s
● IEEE 802.1w
● IEEE 802.1X
● IEEE 802.1ab (LLDP)
● IEEE 802.3ad
● IEEE 802.3af and IEEE 802.3at
● IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber only)
● IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports

● IEEE 802.3 10BASE-T
● IEEE 802.3u 100BASE-TX
● IEEE 802.3ab 1000BASE-T
● IEEE 802.3z 1000BASE-X
● RMON I and II standards
● SNMP v1, v2c, and v3

license

NERGY-MGT-100-K9, EW-DO-100-DE

Tính năng, đặc điểm

●Jumbo Frames

●VLANS

●Voice Vlan

●VTPv2

●CDPv2

●LLDP

●802.3ad LACP

●PVST/PVST+

●802.1W/802.1S

●Port Fast/Uplink Fast

●port CoS Trust and Override

●Scheduling

●Priority Queuing

●Configure CoS Priority Queues

●Weighted Tail Drop

●DSCP transparency

Bảo vệ kết nối

●SSH, SSL and SCP

●RADIUS and TACACS+

●SNMPv3 crypto

●802.1x

●802.1x Accounting / MIB

●802.1x w/ port security

●802.1x w/Voice VLAN

●802.1x Guest VLAN

●802.1x VLAN assignment

●802.1x MAC-Auth Bypass

●BPDU/Root Guard

●Port Security

●Private VALN Edge

●Storm Control

●Block unknown unicast and multicast

●IGMP Snooping

●IGMP Filter/Throttle

Quản lý rủi và khắc phục sự cố

●Auto-MDOX

●TDR

●UDLD

●IP SLA Responder

●layer 2 / IP Traceroute

●SPAN

●RSPAN

●Thiết lập nhanh

●Trình quản lý thiết bị

●Trợ lý mạng CISCO

●Smartports + Cố vấn

● Cố vấn và khắc phục sự cố

●Drag-and-drop Cisco IOS Upgrade

●IP Address DHCP

●Tự động cài đặt với cấu hình đã lưu

●Thay thế cấu hình

nâng cấp hình ảnh tự động DHCD

● Phân bổ dựa trên cổng DHCD

●Lỗi vô hiệu hóa MIB

Dải môi trường

Nhiệt độ hoạt động lên đến 5000 ft (1500 m)

23ºF to 113ºF

(-5ºC to 45ºC)

Nhiệt độ hoạt động lên đến 10,000 ft (3000 m)

23ºF to 104ºF

(-5ºC to 40ºC)

Ngoại lệ ngắn hạn ở mực nước biển

23ºF to 131ºF

(-5ºC to 55ºC)

Ngoại lệ ngắn hạn lên đến 5000 feet (1500 m)*

23ºF to 122ºF

(-5ºC to 50ºC)

Ngoại lệ ngắn hạn lên đến 10,000 feet (3000 m)*

23ºF to 113ºF

(-5ºC to 45ºC)

Ngoại lệ ngắn hạn lên đến 13,000 feet (4000 m)*

23º to 104ºF

(-5ºC to 40ºC)

Nhiệt độ bảo quản lên đến 15,000 feet (4573 m)

-13º to 158ºF

(-25º to 70ºC)

Độ cao hoạt động

Up to 10,000 Feet

(Up to 3000 Meters)

Độ cao lưu trữ

Up to 13,000

(Up to 4000 Meters)

Độ ẩm hoạt động bình thường

10% to 95% Không ngưng tụ

Độ ẩm lưu trữ bình thường

10% to 95% không ngưng tụ


'webmaster_tracker' => '', )?>