'webmaster_tracker' => '', )?>
  • WS-C2960+48PST-L

  • Mã sản phẩm : MS 1069
    Giá : Liên hệ
    Nhóm sản phẩm : Cisco Catalyst 2960 Switch
    Lượt xem : 126 lượt

Giới thiệu sản phẩm

Thông số kỹ thuật (WS-C2960-48PST-L)

Theo cách hiểu thông thường, Switch mạng là thiết bị hỗ trợ thiết lập một mạng duy nhất cho mọi nhu cầu truyền thông của mình, có nghĩa là nó sẽ cung cấp dữ liệu, không dây và thoại giúp khách hàng có sẵn một mạng lưới để sẵn sàng triển khai những ứng dụng quan trọng. Tính năng thông minh đã cung cấp những thông tin phù hợp với những yêu cầu kinh doanh của bạn bởi sự phân cấp ưu tiên lưu lượng hoặc trao đổi dữ liệu thông tin từ trung tâm đến Switch mạng khác.

Có thể nói những dòng sản phẩm thiết bị Switch Cisco đều mang trong mình những ưu điểm nổi bật nhưng tựu trung lại điểm chung của nó là cung cấp quản lý giao thông thông minh mà giữ tất cả gói truyền dẫn dữ liệu thông suốt. Với cơ chế linh hoạt giúp cho việc đánh dấu, phân loại và lập kế hoạch cung cấp hiệu suất cao hơn cho dữ liệu... Chúng là cầu nối cực nhạy giúp cho việc giao lưu, chia sẻ và truyền tải được thông suốt, không gặp những vấn đề khó khăn, trở ngại của hệ thống mạng.

Hơn nữa, Switch mạng Cisco có khả năng vượt trội Layer 2 trong việc bảo vệ các mối đe dọa đối với việc giảm thiểu các cuộc tấn công man-in-the-middle (như MAC, IP và ARP spoofing). Nó cũng cung cấp bảo vệ kiểm soát cơn bão và kiểm tra ARP linh hoạt. Với tính năng bảo mật tiên tiến, người dùng hoàn toàn không phải lo lắng vì lỗ hổng mạng khiến cho dữ liệu bị xóa hoặc bị hacker đánh cắp. Bởi thương hiệu của Cisco được người dùng ưa dùng nhất chính là nhờ chế độ bảo mật cực đảm bảo.

Thiết mạng Cisco 2960 Plus WS-C2960+48TC-L​ được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960 Series. Switch Cisco WS-C2960+48TC-L cung cấp 48 cổng Fast Ethernet 10/100 Mps Base-T với 02 Uplink GE SFP + 02 1000BT để kết nối đường uplink quang Multimode, Single Mode hoặc cáp đổng CAT5E, CAT6, WS-C2960+48TC-L sử dụng điện AC 220V.

Thông số kỹ thuật WS-C2960-48PST-L

Nhà sản xuất

Cisco Systems, Inc

Số phần nhà sản xuất

WS-C2960-48PST-L

Địa chỉ Website Nhà sản xuất

www.cisco.com

Tên thương hiệu

Cisco

Dòng sản phẩm

Catalyst

Loạt sản phẩm

2960

Mẫu sản phẩm

2960-48PST-L

Tên sản phẩm

Catalyst 2960-48PST-L Ethernet Switch

Loại sản phẩm

Ethernet Switch

Giao diện / Cổng

Số cổng

50

Cổng Gigabit Ethernet

Yes

Giao diện / cổng

2 x RJ-45 10/100/1000Base-T Uplink

Giao diện / cổng

48 x RJ-45 10/100Base-TX PoE LAN

Truyền thông & Hiệu suất

Switching Fabric

16 Gbps

I/O mở rộng

Số khe mở rộng

2

Khe mở rộng

(2 Total) SFP (mini-GBIC) Shared

Mạng & Truyền thông

Hỗ trợ Layer

2

Quản lý & quyết định

Có thể quản lý

Sự quản lý

CiscoWorks

IEEE 802.1Q VLAN

IEEE 802.1p

CLI

DHCP

Telnet

Syslog

SNMP v1, v2c, v3

HTTP

RMON 1, 2

Bộ nhớ

Bộ nhớ chuẩn

64 MB

Công nghệ bộ nhớ

DRAM

Bộ nhớ Flash

32 MB

Mô tả điện

Power Over Ethernet

Điện áp đầu vào

220 V AC

Điện áp đầu vào

110 V AC

Dải Điện áp đầu vào

100 V AC to 240 V AC

Nguồn điện

Cung cấp điện

Cung cấp năng lượng dự phòng

Tính chất vật lý

Đơn vị Rack tương thích

1U

Yếu tố hình thức

Rack-mountable

Kích thước

1.73" Height x 17.50" Width x 13" Depth

Trọng lượng (xấp xỉ)

11.90 lb

Khác

Thông tin bổ sung

Cisco IOS Software

IEEE 802.1x

ACL

SSH v2

TACACS

RADIUS

Tuân thủ xanh

Yes

Giấy chứng nhận tuân thủ xanh / cơ quan

RoHS-5


'webmaster_tracker' => '', )?>